Ðề tài đã khoá
Trang 1 trong 4 1 2 3 ... Cuối cùngCuối cùng
kết quả từ 1 tới 10 trên 37

Ðề tài: Tháng 11 pes 14 sẽ tung ra bản patch update mới với 800 khuôn mặt và fix lỗi

Gia nhập
    Oct 2008
    Nơi cư ngụ
    127a 6 trần huy liệu cạnh tiểu học kim đồng
    Trả Lời
    20
    Thanks
    2
    Pe$ Pe$
    97

Mặc định Tháng 11 pes 14 sẽ tung ra bản patch update mới với 800 khuôn mặt và fix lỗi

#PES2014 Xbox 360 Online issues have now been resolved! A new patch is now available for download which will add online functionality and MLO for all Xbox 360 users.

You can now look forward to our November Data Pack that will include over 800 player face updates, updated rosters and improvements based on user feedback.

HY VỌNG NÓ KHÁ KHẨM HƠN VÀ FIX ĐƯƠC CÁI TRÒ LAG ĐI*)*

MẶT THẤY VẼ RẤT CHI TIẾT

Gia nhập
    Jul 2012
    Nơi cư ngụ
    SG
    Trả Lời
    179
    Thanks
    2
    Pe$ Pe$
    0

nguồn ở đâu vậy cha nội ?mà fix face ko thì chơi éo gì,gameplay nản kinh,ML thì chán vô cùng

Gia nhập
    Oct 2011
    Nơi cư ngụ
    Vĩnh Phúc
    Trả Lời
    1.678
    Thanks
    232
    Pe$ Pe$
    3.588

cái này biết từ hôm qua rồi,chỉ cần thêm face mới cho đỡ zombie thôi chứ k cần fix face mấy thằng này làm gì,hi vọng gameplay cũng thay đổi chút chứ thế này thì chán quá

Gia nhập
    Oct 2011
    Nơi cư ngụ
    ✬ ღ Ville De Paris ღ ✬
    Trả Lời
    2.750
    Thanks
    450
    Pe$ Pe$ (TOP! 6)
    202.469

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoangphi02021989vn Xem Bài Gởi
    nguồn ở đâu vậy cha nội ?mà fix face ko thì chơi éo gì,gameplay nản kinh,ML thì chán vô cùng
    Tặng 1 thẻ cảnh cáo vì đi đâu cũng chửi bới và gây war. Nếu kô phục hay muốn ý kiến thì qua đây.

Gia nhập
    Jul 2012
    Nơi cư ngụ
    SG
    Trả Lời
    179
    Thanks
    2
    Pe$ Pe$
    0

Trích dẫn Nguyên văn bởi David Beckham ♥ Xem Bài Gởi
    Tặng 1 thẻ cảnh cáo vì đi đâu cũng chửi bới và gây war. Nếu kô phục hay muốn ý kiến thì qua đây.
    nếu ko có ốc nhận xét như thế thì nghĩ làm mod đi nhé,tui nói câu nào chữ nào gây war,đó là nx của tui thôi,suy nghĩ dùm đi chứ,còn chữ ''éo'' thì cả trăm thằng dùng từ này,ko biết fourum này sao nữa,mấy người thử qua ffvn.org mà xem ngta chuyên nghiệp cỡ nào,ko phải làm mod thì muốn phán ai có tội là dc đâu,qua ffvn.org hõi em ai ko biết tôi,nick là nguyễn Xuân Vũ,qua đey mà vừa học vừa hỏi nhé ku !

Gia nhập
    Oct 2011
    Nơi cư ngụ
    ✬ ღ Ville De Paris ღ ✬
    Trả Lời
    2.750
    Thanks
    450
    Pe$ Pe$ (TOP! 6)
    202.469

nếu ko có ốc nhận xét như thế thì nghĩ làm mod đi nhé,tui nói câu nào chữ nào gây war,đó là nx của tui thôi,suy nghĩ dùm đi chứ,còn chữ ''éo'' thì cả trăm thằng dùng từ này,ko biết fourum này sao nữa,mấy người thử qua ffvn.org mà xem ngta chuyên nghiệp cỡ nào,ko phải làm mod thì muốn phán ai có tội là dc đâu,qua ffvn.org hõi em ai ko biết tôi,nick là nguyễn Xuân Vũ,qua đey mà vừa học vừa hỏi nhé ku !
    Tôi đã nói rồi, nếu có ý kiến thì vào topic này. Nếu ông nói cả trăm người dùng thì xin đưa ra dẫn chứng, tôi sẽ xử lý hết. Còn chuyên nghiệp hay kô thì do ông nhận xét, bọn tôi kô có trách nhiệm giải quyết. Tôi cũng kô cần fải qua đâu để hỏi, cũng chả cần biết ông là cái quái gì ở chỗ nào hết. Ông tham gia diễn đàn bên này thì theo quy định bên này, còn nếu kô thể chấp nhận được quy định thì tôi cũng đủ hiểu trình độ của ông đến đâu. Đến viết tiếng việt còn kô chính xác nữa thì tôi nghĩ ông nên xem lại học vấn của ông đi.

nói vậy là éo chơi dc rối,cũng lập thread làm gì ko biết
    Nếu muốn phản bác gì thì xin mời giải thích comment này nhé.
    Last edited by David Beckham ♥; 25-10-2013 at 09:08 AM.

Gia nhập
    Jul 2012
    Nơi cư ngụ
    SG
    Trả Lời
    179
    Thanks
    2
    Pe$ Pe$
    0

Trích dẫn Nguyên văn bởi David Beckham ♥ Xem Bài Gởi
    Tôi đã nói rồi, nếu có ý kiến thì vào topic này. Nếu ông nói cả trăm người dùng thì xin đưa ra dẫn chứng, tôi sẽ xử lý hết. Còn chuyên nghiệp hay kô thì do ông nhận xét, bọn tôi kô có trách nhiệm giải quyết. Tôi cũng kô cần fải qua đâu để hỏi, cũng chả cần biết ông là cái quái gì ở chỗ nào hết. Ông tham gia diễn đàn bên này thì theo quy định bên này, còn nếu kô thể chấp nhận được quy định thì tôi cũng đủ hiểu trình độ của ông đến đâu. Đến viết tiếng việt còn kô chính xác nữa thì tôi nghĩ ông nên xem lại học vấn của ông đi.

Nếu muốn phản bác gì thì xin mời giải thích comment này nhé.
    ngôn ngữ mạng thì cần éo gì đúng nguyên bản của nó hả bn,hầu như ai cũng có sai sót như vậy,bn đừng có cứng nhắc quá nhe,comment đó của tôi thế nào ?có từ ngữ nào chói tay à,nếu nói từ '' éo '' này thì nên nghỉ làm mod là vừa.có lý thì nói khắp thiên hạ thôi.bn chỉ là 1 mod của diễn đàn bé xíu xẹo thôi,trình độ của bn éo có hơn dc tôi đâu,đừng có mà làm Bao Thanh Thiên..../.

Gia nhập
    Oct 2011
    Nơi cư ngụ
    ✬ ღ Ville De Paris ღ ✬
    Trả Lời
    2.750
    Thanks
    450
    Pe$ Pe$ (TOP! 6)
    202.469

ngôn ngữ mạng thì cần éo gì đúng nguyên bản của nó hả bn,hầu như ai cũng có sai sót như vậy,bn đừng có cứng nhắc quá nhe,comment đó của tôi thế nào ?có từ ngữ nào chói tay à,nếu nói từ '' éo '' này thì nên nghỉ làm mod là vừa.có lý thì nói khắp thiên hạ thôi.bn chỉ là 1 mod của diễn đàn bé xíu xẹo thôi,trình độ của bn éo có hơn dc tôi đâu,đừng có mà làm Bao Thanh Thiên..../.
    Thế "éo" nó có nghĩa là gì? Trong từ điển tiếng việt có kô? Nếu giải thích được thì tôi sẽ nghỉ làm Mod, còn nếu kô thì tôi xin tặng bạn thêm thẻ. Còn bạn bảo diễn đàn bé xíu cũng chả sai, nhưng kể cả bạn có đến cái WC thì cũng phải tuân theo nguyên tắc của nó nhé, kô thể tự đi ỉa vào cái cốc bạn vẫn hay dùng đánh răng đc đâu

Gia nhập
    Oct 2013
    Trả Lời
    14
    Thanks
    0
    Pe$ Pe$
    0

mấy bạn thôi không cãi nhau đi, hay ho gì đâu...
    HY vọng fix được nhiều lỗi, cho tăng tốc độ lên tý nữa. đá thấy chậm quá!

Gia nhập
    Oct 2013
    Nơi cư ngụ
    Emirate stadium
    Trả Lời
    366
    Thanks
    36
    Pe$ Pe$
    16

Ra bản vá này là điều đã được liệu trước rồi vì từ khi pes 14 ra đến nay có quá nhiều chê trách.Mà fix mỗi face thôi có lẽ chưa đủ cần phải thay đổi gameplay đi!!

Ðề tài đã khoá
Trang 1 trong 4 1 2 3 ... Cuối cùngCuối cùng